Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 1969 | ความคิดเห็น: 0

Pre-Termanated Cable, FC/UPC - FC/UPC , Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 300M.

 เพิ่มเมื่อ: 14/09/2016
 แก้ไขล่าสุด: 04/08/2021
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
สายไฟเบอร์หัว FC/UPC-FC/UPC หัวสำเร็จจากโรงงาน เป็นสายภายใน ขนาด 3.0MM. ยาว 300 เมตร
950.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Pre-Termanated Cable, SC/UPC - SC/UPC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 200M. Pre-Termanated Cable, SC/UPC - SC/UPC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 100M. Pre-Termanated Cable, SC/UPC - SC/UPC , Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 300M. Pre-Termanated Cable FC/UPC to FC/UPC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 100M. Pre-Termanated Cable, FC/UPC - FC/UPC , Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door, 200M.

Pre-Terminated Fiber Cable

SC/UPC - SC/UPC, FC/UPC - FC/UPC,  Simplex, Single Mode, 3.0 mm. Yellow Jacket, In-door,  มีขนาดความยาว 100, 200, 300 เมตร  เหมาะสำหรับการนำไปใช้งานภายใน หรือ ร้อยท่อใช้งานภายนอก  

งานกล้องวงจรปิด  ที่ใช้งานVideo Convertor, Media Convertor,  HDMI Extender  ฯลฯ  ราคาถูก  สะดวก  เลือกความยาวสาย ได้ที่ 100, 200, 300 หรือ ตามความยาวที่ต้องการ 

 
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์