Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 12593 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Pigtail FC, 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M.(61)

 เพิ่มเมื่อ: 11/02/2013
 แก้ไขล่าสุด: 04/08/2021
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ FC พร้อมสายยาว 1 เมตร ขนาด 0.9 mm. หรือ 0.9mm.
35.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 3.0 mm Buffer, 1M (90) SSO, Patch Cord LC/PC-SC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM, 2M (44) SSO, Patch Cord SC/APC-SC/APC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1.5M. SSO, Patch Cord LC/PC-LC/PC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(45) SSO, Pigtail SC, 9/125 Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(30)

หัวต่อไฟเบอร์ FC  พร้อมสายยาว 1 เมตร  ขนาด  0.9mm.

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์