Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 1428 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 3.0 mm Buffer, 1M (90)

 เพิ่มเมื่อ: 19/04/2017
 แก้ไขล่าสุด: 04/08/2021
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ ST พร้อมสายยาว 1 เมตร ขนาด 3 MM.
35.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Pigtail FC, 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M.(61) SSO, Patch Cord LC/PC-LC/PC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(45) SSO, Pigtail LC/PC, 9/125 Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(37) SSO, Patch Cord LC/PC-SC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM, 2M (44) SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M. (18)
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์