Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 1067 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Patch Cord SC/UPC-SC/UPC, Simplex, Single Mode, 0.9 mm. ,1M. (20)

 เพิ่มเมื่อ: 17/06/2017
 แก้ไขล่าสุด: 04/08/2021
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
สายไฟเบอร์พ่วง หัว SC-SC ขนาด 0.9 mm., ยาว 1 เมตร.
60.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Patch Cord LC/PC-LC/PC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(45) SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M. (18) SSO, Patch Cord LC/PC-SC/PC, Simplex, Single Mode, 3MM, 2M (44) SSO, Pigtail SC, 9/125 Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(30) SSO, Patch Cord FC/PC-FC/PC, Simplex, Single Mode, 3 MM Buffer, 2M. (90)

 ไม่รวมค่าส่ง

guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์