Support
Security Shop Online
0896622209
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ
จำนวนครั้งที่เปิดดูสินค้า : 1324 | ความคิดเห็น: 0

SSO, Pigtail SC/APC , 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M

 เพิ่มเมื่อ: 15/07/2017
 แก้ไขล่าสุด: 04/08/2021
 เบอร์โทรติดต่อ: 0896622209
 อีเมลล์: paisarnt@yahoo.com

รายละเอียด:
หัวต่อไฟเบอร์ SC/APC (หัวเขียว) พร้อมสายขนาด 0.9 มม. ยาว 1 เมตร
35.00 บาท

 สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SSO, Pigtail ST, 9/125 Single Mode, 3.0 mm Buffer, 1M (90) SSO, Pigtail FC, 9/125 Single Mode, 0.9 mm. Buffer, 1M.(61) SSO, Patch Cord SC/APC-SC/APC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,3M SSO, Patch Cord SC/UPC-SC/UPC, Simplex, Single Mode, 0.9 mm. ,1M. (20) SSO, Patch Cord LC/PC-LC/PC, Simplex, Single Mode, 3.0 mm. ,1M.(45)
guest
ชื่อ
Email
เบอร์โทรศัพท์